Tumetoka mbali na nyumbani kuja katika miji ya watu kutafuta maisha, baba, kuwa na la kujivunia kwetu zaidi ya baskeli ya Anita. Kwetu maisha magumu, kipikwa wali na maharage ni sherehe ya familia. Maisha yalianza kumpiga babu yakampiga baba na sasa yako mbele yetu, wanangu wakishua. Mkituona tunacheka sio furaha hiyo, tunajiliwaza. Tuna mengi moyoni, tuna timu, hatuna ushindi Mechi ilianza moja bila, refa hayupo upande wetu. Tulienda shule kusoma kufuata mkumbo, wazazi waliamini elimu itatutoa wasijue, mbele kuna kitu kinaitwa connection. Kipengele hiki kimezima ndoto za watu wengi, sio kama wazembe, hapana, lakini nani wa kutuamini? Hakuna. Ukali wetu umegeuka tishio kwa watoto wa kishua, hata huo na juhudi vipi? Kuna maeneo ni ngumu kuyakanyaga, ukizaliwa maskini tu, moja kwa moja, mechi imeanza moja bila kwanza uchomoe ndio upambane, kuweka lingine ukija kushtuka miaka 40. Iwapo wanangu, Mungu ndiye anejua, lakini kuna watu hatukupaswa kabisa kuonja moto. Mateso ya dunia ni jehanna mtosha. Tuendelee kupambana bila y kuchoka, tusukume vizingiti vilivyowekwa, japo nasi tuionje keki ya taifa. Haina kuchoka, unaweza kifo ndio mwisho wa ndoto. Ukiwa mzima usiache kuota. Mimi ni Steve Champion.